రంగస్థలం ‘రామలక్ష్మి’ సమంత టీజర్‌..!

రంగస్థలం ‘రామలక్ష్మి’ సమంత టీజర్‌..!

మెగా పవర్‌ స్టార్‌ రామ్‌ చరణ్‌ తాజా చిత్రం రంగస్థలం నుంచి మరో టీజర్‌ వచ్చేసింది. హీరోయిన్‌ సమంత పాత్రను పరిచయం చేస్తూ కాసేపటి క్రితం ఓ టీజర్‌ను విడుదల చేశారు.

‘ఓహోహోహో.. ఏం వయ్యారం.. ఏం వయ్యారం. ఏ మాటకామాట సెప్పుకోవాలండి. ఈ పిల్ల ఎదురస్తుంటే మా ఊరికే 18 సంవత్స​రాల వయసొచ్చినట్లుందండి. ఈ సిట్టిగాడికి గుండెకాయని గొలెట్టేచేసింది ఈ పిల్లేనండీ. పేరు రామ లక్ష్మి’… అంటూ చెర్రీ వాయిస్‌ ఓవర్‌తో సామ్‌ పాత్రను పరిచయం చేసేశారు. మునెపన్నడూ లేని విధంగా డీగ్లామర్‌ రోల్‌లో కనిపించబోతోంది ఈ సౌత్‌ బ్యూటీ.

అయితే డైలాగులు లేకుండా కట్‌ చేసిన టీజర్‌తో సమంత మూగ పాత్ర పోషిస్తుందా అన్న సస్పెన్స్‌ను సుకుమార్‌ అలాగే కంటిన్యూ చేశాడు. ఈ చిత్రంలో మొదటి పాటను ఫిబ్రవరి 13న విడుదల చేయనున్నట్లు చెప్పేశాడు. ఇక మార్చి 30న రంగస్థలం విడుదల కానుంది.

Related Images: